Dcondom.com

เซ็กส์ปลอดภัย เหนือระดับ สำหรับคุณ

ดีคอนด้อม.คอม - เว็บบทความ+ความรู้ด้านเพศศึกษา เพื่อชีวิตรักที่เสียวสนุกแสนสุขสันต์
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้

สมัครสมาชิก ดีคอนด้อม.คอม ฟรี! คลิ๊กที่นี่

ประสบการณ์เซ็กส์โฟน

ตอบกระทู้ ตอบกระทู้
ผู้เขียน
dcondom View Drop Down
Administrator
Administrator
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 01 มกราคม 2006
ประเทศที่อยู่: Thailand
สถานะ: ออฟไลน์
คำตอบ: 75
เครื่องมือ เครื่องมือ   ตอบความเห็นนี้ dcondom ตอบความเห็นนี้   Direct Link To This Post หัวข้อ: ประสบการณ์เซ็กส์โฟน
    ตอบแล้ว: 10 กันยายน 2009 เวลา 18:54
จะให้หล่อน**กับเกียร์รถให้ผมดู หล่อนบอกหล่อนเคยทำแล้ว
ผมเงี่ยนขึ้นมาทันที เด็กนี่ไม่เบาเลย ผมบอกหล่อนว่าเดี๋ยวขอ**ก่อนทีนึงนะ
พี่ไม่ไหวแล้ว *แข็งตั้งแต่อยู่ห้างแล้ว หล่อนว่าอยากได้ก็ปล้ำเอาสิ
ได้เลยผมนึกในใจ นั่นล่ะของชอบ*ล่ะ เซ็กส์แบบขัดขืนเล็กน้อยนี่มันเร้าใจไปอีก
พอก้าวเข้าห้องผมเหวี่ยงข้าวของไปทางนึง
คว้าตัวหล่อนได้ก็กระชากหล่อนเข้าในอ้อมกอด ผมจูบปากหล่อน บดปากไปอย่างรุนแรง
ควานลิ้นเข้าไปในปากหล่อน หล่อนจูบตอบอย่างไม่ยอมแพ้ ผมเลียใบหูหล่อน
หล่อนส่ายหัวหนีลิ้นผม ผมไซร้ซอกคอหล่อน มือก็ปลดเสื้อหล่อน ช่างไม่ทันใจผมเลย
ผมตัดสินใจจับกระชาก เสื้อบางๆ ของหล่อนติดมืออย่างง่ายดาย
นมสองเต้าของหล่อนชูชัน ผมซุกไซร้ไปที่นมของหล่อนอย่างไม่มีลีลา
มือหล่อนก็ยุ่งอยู่กับการปลดเข็มขัดผม ผมจับหล่อนนอนลง รั้งกระโปรงขึ้น
อารมณ์ผมเริ่มหื่นแล้ว ทั้งนมทั้ง*อยู่ต่อหน้าต่อตาอย่างนี้
ผมจับขาหล่อนแบะออก หล่อนเริ่มขัดขืนสู้แรงผม ผมเอาตัวผมแทรกไปที่หว่างขาหล่อน
ผมดันขาของหล่อนขึ้นแล้วจ่อ*ไปที่รู* ผมกด*เต็มแรงไม่สนใจต่อความฝืดของมัน
ผมดัน*ผมจนมิด ผมเริ่มโยก*ไปรอบๆ เพื่อคว้านรู*
หล่อนเริ่มตอบสนองผมด้วยเสียงคราง หล่อนบอกผมว่าเสียว ร้องแต่เสียวๆๆๆๆ
ผมเริ่มหื่นมากขึ้น นึกถึงตอนหล่อนเล่นตัว
นึกถึงเรื่องเล่าที่พูดถึงความเร่าร้อนแรดร่านของหล่อน ยิ่งรู้สึกหื่นมาก
เลยกระเด้าใส่*หล่อนไม่ยั้ง ผม**หล่อนแบบลืมเป็นลืมตาย
หล่อนก็เด้ง*ส่ายสู้ หล่อนร่านมากจริงๆ
ผมเชื่อแล้วที่มีคนเล่าถึงหล่อนนั้นเป็นเรื่องจริง หล่อนไม่มีอิดออด
มารยาให้เสียอารมณ์ หล่อนร้องครวญครางอย่างสะใจ พี่แรงๆ พี่*อีก พี่แรงๆ
ผมได้ยินแต่คำนี้ *ก็กระเด้าเข้ารู* มือก็บี้เคล้นนมหล่อน
มันเสียวหัว*จนสุดบรรยาย ผมโขยกขย่ม*หล่อนอย่างรุนแรง
หล่อนเด้งรับและสวน*ใส่ผมตลอด รอบนี้ผมขอระบายความเงี่ยน จึงไม่ลีลาไม่เล่นท่า
ล่อ*หล่อนจนน้ำผมทะลัก ผมแช่*คารู*หล่อนอยู่อึดใจเดียว ความเงี่ยนผมไม่คลาย
ผมซอย*ใส่รู*หล่อนอีกรอบ หล่อนครวญครางเสียงลั่น นกเสียว* พี่ขา*นกแรงๆ
มีแรงเท่าไหร่ใส่มาเลยพี่ขา ผมเงี่ยนมากกระเด้า*ใส่*อีนก มันจิกบนหลังผม
ผมเจ็บจี๊ดแต่ซ่าน หล่อนปลุกความกำหนัดผมยิ่งขึ้น หล่อนข่วนหลังผม
ผมจับมือหล่อนไขว้ไว้เหนือหัว อีกมือตะโบมบีบเคล้นก้อนนมของหล่อน
ผมปล่อยมือหล่อน คว้าหัวนมหล่อนแล้วดึง นมหล่อนยืดออกไปตามแรงโยกของผม
หล่อนสะบัดหน้าครวญครางไม่หยุด *หล่อนเริ่มตอด*ผม ผมแกล้งหล่อนอีกครั้ง
ผมหยุดกระเด้า*หล่อน หล่อนร้องขออย่างน่าเห็นใจ พี่ขาอย่าแกล้งนก
*นกให้เสร็จเถอะ จะให้นกทำอะไรนกก็ยอม นกไม่ไหวแล้ว นกเสียว* นกอยาก
ยัด*นกเร็ว พี่ขายัด*นก หล่อนร่าน*อย่างรุนแรง
สองมือหล่อนบี้เคล้นนมหล่อนเอง ผมบอกให้หล่อนบีบแรงๆ แรงกว่านั้น แรงอีก
หล่อนทำตามอย่างว่าง่าย หล่อนนอนถ่างขากว้าง มือบี้หัวนมตัวหล่อนเอง
นอนบิดตัวอย่างเร่าร้อนอยู่บนพื้นหน้าประตูห้องนั่นเอง
ผมลากหล่อนเข้ามาด้านใน จับหล่อนนอนคว่ำ
ผมจับมือหล่อนไขว้หลังแล้วมัดมือหล่อนด้วยเชือกฟาง จับหล่อนพลิกหงายขึ้น
นมแอ่นขึ้นด้วยมือที่ถูกไขว้หลัง ผมนั่งทับตัวมัน ไล้ไปบนนมของมัน
หล่อนหายใจหอบถี่ นมหล่อนกระเพื่อมขึ้นลง หัวนมมันแข็งชัน
ผมบอกมันโดยเปลี่ยนสรรพนาม ทำไมมึงแรดอย่างนี้อีดอก
ทำไมมานอนแก้ผ้าให้**ง่ายๆ แบบนี้ ทำไมมึงร่าน*ขนาดนี้ ผมขยี้นมมัน
โดนบี้มากี่มือแล้วล่ะนมมึงน่ะ มันถึงได้ดำปี๋ยิ่งกว่านมกะหรี่อย่างนี้
ผมเคล้นนมมัน ตีไปบนนมมันจนนมขาวๆ แดงเถือกด้วยรอยนิ้วมือ สลับกับบิดหัวนมมัน
วันนี้*จะขยี้ให้นมมึงหย่อนยาน จะบี้หัวนมให้ขาด มึงร่านนัก มึงแรดนัก
มึงบอกให้*ขยี้นมมึง *จะขยี้ให้สาใจมึงเลย ผมจับมันนั่งเก้าอี้
จับขามันถ่างออกแล้วมัดขาทีละข้าง มันอยู่ในสภาพที่นั่งนมห้อย
*แบะอ้าเห็นรู*ที่ยังฉ่ำด้วยน้ำเงี่ยน ผมเดินไปหยิบกล้อง
เอาดิสต์ที่ซื้อมาจำนวนมากใส่ ผมถ่ายรูปมันไว้ทุกช็อต ผมหยิบไม้หนีบมา
ผมเคล้นนมมันอีก มันเริ่มส่งเสียงคราง ผมดูดนมมัน ดูดกัดสลับกัน
ผมดึงหัวนมมันยืดเข้ายืดออก มันคงครางกระเส่า ผมหนีบหัวนมมันด้วยไม้หนีบผ้า
มันร้องซี๊ด ผมหนีบมันทั้งสองข้างจากด้านล่าง หัวนมมันดันเต่งจนเหมือนจะแตก
ผมเลียบนหัวนมมัน สองมือผมเคล้นที่เต้า หนักหน่วงรุนแรง
ผมไล่ลิ้นจากนมมันถึงเนิน* ผมหยิบขวดน้ำแล้วราดบน*มันจนหมดขวด
ผมบอกว่าจะเลีย*ให้ ต้องล้าง*ก่อน
ผมหยิบขวดน้ำอีกขวดเปิดฝาแล้วแหวก*มันยัดปากขวดเข้าไปในร ู*
มันดิ้นใหญ่บอกเสียว*เหลือเกินพี่ขา ผมยัดเข้าไปแค่คอขวดแล้วชักออก
รูมันเป็นโพรง ผมรู้สึกสะใจเหลือเกิน ผมหยิบภู่กันหัวใหญ่มาไล้ร่อง*มัน
ไล้ไปตามร่อง* ระบายไปบนเม็ด* อีนกครางเสียงสั่น ผมปั่นภู่กันเข้าปากรู*มัน
มันดิ้นรนด้วยความซ่าน หัวพู่กันเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของมัน
เสียงครางของมันเร้าอารมณ์ผมเหลือเกิน ผมซุกหน้าไปที่*มัน เลียไปตามเม็ด*
ปากผมเม้มที่เม็ด*มัน หนวดเคราคงทิ่มไปบนเม็ด* มันครางเสียงลั่นแล้วดิ้นไปมา
มันร้องพี่ช่วยนกด้วย นกเสียว* พี่**นกหน่อย นกทรมานเหลือเกิน
*นกให้นกเสร็จแล้วพี่จะทำอะไรกับนกก็ได้ ผมถอนปากจาก*มัน
สนองมันด้วยการกด*ใส่รู* ผมเอาไม้หนีบหัวนมออก หัวนมบี้เป็นรอยหนีบ
ผมกระเด้า*ใส่*มันอย่างแรง ผมยึดเก้าอี้ไว้แล้วแทง* แทงเข้าแทงออก
มันครางไม่เป็นภาษา มันเร่งผมให้เร็วขึ้นและแรงขึ้น ผมกระเด้า กระเด้า
กระเด้าจน*มันตอด*ผมอย่างแรง มันร้องครางอย่างสะใจ
ผมอัด*ใส่*มันอย่างแรงอีก 4 -5
ทีน้ำผมพุ่งกระฉูดในรู*มันขึ้นสวรรค์อีกครั้งไปพร้อมๆ มัน
มันหายใจเร็วอย่างจะขาดใจ ผมถอน*ออกมาแล้วนอนอย่างหมดแรง ซักครู่ผมแก้มัดมัน
แล้วอุ้มมันไปนอนบนเตียง มันส์*สะใจผมจริงๆ
ซักพักผมรู้สึกว่าลิ้นมามันอยู่แถวใบหูผม มันเลียและเม้มเบาๆ ผมขนลุกซู่
ผมปล่อยให้มันเล่นไปเรื่อยๆ มันไล่ลิ้นมันไปที่ซอกคอผม มือมันเขี่ยหัวนมผม
ผมเสียวจี๊ด ลิ้นมันวนอยู่บนหัวนมผม มันเม้มเบาๆ ตวัดลิ้นไปทั่วหัวนมผมสองข้าง
ถ้าข้างนึงโดนลิ้น อีกข้างมันก็จะเขี่ย มันเลียผมไปทั่วตัวไล่ลงมือถึงสะดือ
มันกัดเบาๆ ไปทั่วตัว ผมรู้สึกซ่านตัวมาก มันเสียวอย่างประหลาด
มันลุกขึ้นนั่งคร่อมตัวผม เริ่มไล่ลิ้นจากสะดือขึ้นมาหัวนมอีกรอบ
มันถอยตัวไปที่*ผม มันเอา*มันสี*ผมไปมา มันถอยตัวลงไปอีก จับขาผมแยก
มันใช้มือไต่ไปยังรอบๆ *ผมแต่ไม่ยอมแต่ต้อง* มันยื่นหน้าไปที่*ผม
เป่าลมอุ่นๆ ออกจากปาก ผมขนลุกซู่
มันให้ความเสียวซ่านที่เกินคาดกับแค่ลมปากอุ่นๆ ของมัน
มันเริ่มใช้ลิ้นแตะไปบนลำ*ผม ไล่ลิ้นอุ่นๆ มันตวัดลิ้นจนผมต้องครางออกมา
ผมบอกให้มันอม*ผม มันไม่ยอมทำตาม มันยังคงไล่ลิ้นไปตามลำ*อย่างชำนาญ
ผมรู้สึกว่าผมบิดตัวด้วยความซ่าน* มันเลียวนขึ้นมาบนหัว*
ระรัวลิ้นตรงส่วนหัวที่บานและรอยหยัก ผมเสียวหัว*จะขาดใจจนต้องขยุ้มผมมันไว้
มันไล่ลิ้นมันลงไปโคนลำ*อีก มันเลียไข่ผม เลียและดูดสลับกัน
ลิ้นมันไล่ไปถึงรูตูด ผมสะดุ้งด้วยความเสียว ไม่เคยมีใครเลียถึงรูตูดผม
มันเสียวอย่างประหลาดและเสียวเกินจะกลั้น ผมเสียวจนต้องจิกหัวมันไว้แน่น
มันเริ่มรัวลิ้นบริเวณรูตูดผม
มือมันดันขาผมให้ถ่างกว้างขึ้นเพื่อมันจะได้เลียถนัด
ผมไม่เคยรู้ว่าการถูกเลียรูตูดจะสร้างความเสียวได้ขนาดนี ้
DCondom.com - เว็บบทความเพศศึกษา
กลับไปด้านบน
nuanna2 View Drop Down
สมาชิกทั่วไป
สมาชิกทั่วไป
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 29 สิงหาคม 2011
ประเทศที่อยู่: 123
สถานะ: ออฟไลน์
คำตอบ: 248
เครื่องมือ เครื่องมือ   ตอบความเห็นนี้ nuanna2 ตอบความเห็นนี้   Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 08 มีนาคม 2012 เวลา 16:26
ขอบคุณคับ
กลับไปด้านบน
 ตอบกระทู้ ตอบกระทู้

เปลี่ยนหมวด Forum Permissions View Drop Down

หน้านี้ใช้เวลาโหลดทั้งสิ้น 0.125 วินาที.
หน้าแรก | สนใจแลกลิงค์ | อัตราค่าโฆษณา | เก็บใน Bookmark | เกี่ยวกับเรา
Copyright ©2004-2014 Dcondom.com
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้
sponser by : www.realamulet.com | Thai Amulet |