Dcondom.com

เซ็กส์ปลอดภัย เหนือระดับ สำหรับคุณ

ดีคอนด้อม.คอม - เว็บบทความ+ความรู้ด้านเพศศึกษา เพื่อชีวิตรักที่เสียวสนุกแสนสุขสันต์
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้

สมัครสมาชิก ดีคอนด้อม.คอม ฟรี! คลิ๊กที่นี่

เย็ดกับอา..ครับ

ตอบกระทู้ ตอบกระทู้
ผู้เขียน
dcondom View Drop Down
Administrator
Administrator
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 01 มกราคม 2006
ประเทศที่อยู่: Thailand
สถานะ: ออฟไลน์
คำตอบ: 75
เครื่องมือ เครื่องมือ   ตอบความเห็นนี้ dcondom ตอบความเห็นนี้   Direct Link To This Post หัวข้อ: เย็ดกับอา..ครับ
    ตอบแล้ว: 02 พฤษภาคม 2013 เวลา 14:01
เรื่องนี้เกิดจริงครับ...กับตัวผมเอง
เมื่อเดือนที่แล้วอาผู้ชายผมเสียชีวิตเนื่องจากรถชน..ผม็ได้มีโอกาสช่วยอาหญิงจัดงานเป็นแขนขาให้อาหญิง
จนงานขบลงด้วยดี อาหญิงผมแต่งงานได้3ปีแล้วครับ ยังไม่มีลูกครับจบเกิดเรื่องขึ้นจนได้ ผมบอกอาไปวามี
อะไรให้ผมช่วยกะบอกมาครับอา..อาบอกขอบคุณจ้า แล้วหลังจากนันผมก็ไม่ได้ติดต่ออาอีกหลายวันจนเมื่อ
หลายวันก่อนผมได้รับโทรทัรย์จากอา บอกให้ผมเขาไปที่บ้านหน่อย มีงานให้ทำอาทำเองไม่ได้...........
ซ่อมอ่างน้ำนี่เองครับ ผมทำทั้งวันเลยเนื้อตัวมอมแม่ม อาผมกะเหลือเกินครับอยู่บ้านไม่ใส่ชุดชั้นในเลยแถม
ยังใส่เสื้อผ้าบ้างๆอีก..ผมมองแล้วมีอารมย์เลยครับ  แอบควยแข็งแต่ไม่กล้าหันไปมองอาผมอ้าย...อาถามว่า
เป็นอะไรคุยด้วยก็ไม่หันหน้ามาผมบอกไปว่า ผมรีบทำให้เสร็จครับเดียวงานไม่ครับอา ในบ้านมีอาอยู่กับผมสองคน
ประมาณ6โมงงานเสร็จผมไม่มีที่อาบน้ำ  อาให้ผมเข้าไปอาบในห้องนอนแก่ ผมอาบพักหนึ่งผมชักว้าวเสร็จผมได้ยินเสียง
ข้างๆห้องน้ำมีคนแอบดูนันคืออาผมเอง ผมออกจากห้องทำเป็นไม่รู้ไม่ชี อาถามว่าเหนื่อยไม่ กินเบี้ยก่อนซิจะได้หายเหนือย
ผมนั่งกินเบี้ยที่ห้องรับแขงหมดไปขวดหนึ่ง อาผมขอตัวไปเข้าห้องน้ำสักพักเธอเรียกผมให้ไปดูไฟในห้องมันไม่ติด...ครับ
เธอเมาครับสวิชไปมีสองที่อีกที่เปิดแล้วติด อีกที่เปิดแล้วไม่ติดครับ ผมเข้าไปในห้องคุณเอ่ยอาผมเขามากอดผมบอกว่า
อยู่เป็นเพื่อนอาสักคืนได้ไม่...แล้วอาก็หอมแก้มผม ผมเลยตกลงอาชวนผมนั่งคุยบนเตียงนอนใจผมเต้นแรงมากครับอาถาม
ผมว่าเป็นไรหรือ ทำยังไม่เคยอยู่กับอางันแระของเธออาเห็นหมดแล้วน่ะ..ใหญ่กว่าตอนเด็กมากเลยเท่าของแล้วแก่เอามือล่วง
เข้าไปในกางเก่งผมซึ่งมันแข็งอยู่แล้ว  อาผมร้องโอ....เปียกขนาดนี้เลยหรือผมเลยลวงของแกบ้างฉ่ำน้ำหมดเลยครับผมถามอาวา
อยากล่ะซิ..อาบอกว่าไม่อยากได้ไงก็เธอชักว้าวอาเห็นตอนอาบน้ำ ผมเลยรุกจูบปากอาแลกลิ้นกัน และผมก็ลงมาดูดนมอาต่อ
เสียงแก่ซี้ด....อา.....โอ.....อาเต็มที่แล้วผมเลยลงมาเลียหีแกแค่นันแหละครับ แกซี้ด......โอ....อาาาาาาาาาาา...อาบอกว่าเสร็จแล้ว
ทำไม่เก่งอยางนี้...อาาาาาาา  ซี้ดดดดด....ผมไม่เลิกยังเลียอย่างอร่อยปากแก่บอกผมอีกรอบไม่ไว้แล้ว..เย็ดอาสักที่เถอะน่ะที่รัก
ผมจับหวยของผมใส่ของแกดันที่เดียวมิดด้ามเลย...กอดผมแนน่เลยครับบอกว่าเจ็บ ผมสร้อยอย่างไม่ยังเธอร้องโออออ....ซี้ดดดดดดด
อาาาาา....าาาาเธอบอกผมว่าผัวจ้าเมียมีความสุขมากเลยจ้า มันมากเลยผัวยังเอาไม่มันขนาดนี้เลยผัวจ๋าเอานานๆน่ะที่รักซี้ดดดดดด
ผม สร้อยแกนาน45นาที โดยไม่หยุดแก่เสร็จครั้งที่4แล้ว....ผัวจ๋าเมียจะอีกแล้วอาาาาาา...ซี้ ดดดดดดผมบอกเธอว่า เมียจ้าผัวจะเสร็จแล้วอา.าาาา
โอ......เมียก็จะเสร็จ แล้วอาาาาา...ผมกอดแล้วสร้อยยังไม่คิดชีวิตเลยครับ แล้วฉีดน้ำใส่หีอา  ซี้ดดดด...อาาาาาา แล้วเรานอนกอดกันสักพักหนึ่ง
แล้วผมเอาหวยใส่หีอาต่อ สร้อยไม่ยังจนหีแก่แดงเลยครับ ผัวจ้าเมียจะเสร็จอีกแล้วค่ะที่รัก
DCondom.com - เว็บบทความเพศศึกษา
กลับไปด้านบน
 ตอบกระทู้ ตอบกระทู้

เปลี่ยนหมวด Forum Permissions View Drop Down

หน้านี้ใช้เวลาโหลดทั้งสิ้น 0.125 วินาที.
หน้าแรก | สนใจแลกลิงค์ | อัตราค่าโฆษณา | เก็บใน Bookmark | เกี่ยวกับเรา
Copyright ©2004-2014 Dcondom.com
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้
sponser by : www.realamulet.com | Thai Amulet |