Dcondom.com

เซ็กส์ปลอดภัย เหนือระดับ สำหรับคุณ

ดีคอนด้อม.คอม - เว็บบทความ+ความรู้ด้านเพศศึกษา เพื่อชีวิตรักที่เสียวสนุกแสนสุขสันต์
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้

สมัครสมาชิก ดีคอนด้อม.คอม ฟรี! คลิ๊กที่นี่

คารมจีบสาว

ตอบกระทู้ ตอบกระทู้
ผู้เขียน
dcondom View Drop Down
Administrator
Administrator
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 01 มกราคม 2006
ประเทศที่อยู่: Thailand
สถานะ: ออฟไลน์
คำตอบ: 75
เครื่องมือ เครื่องมือ   ตอบความเห็นนี้ dcondom ตอบความเห็นนี้   Direct Link To This Post หัวข้อ: คารมจีบสาว
    ตอบแล้ว: 09 กันยายน 2009 เวลา 23:09
คารมจีบสาว& lt;/strong>
แบบในละคร
1. ชาย --- ผมขอถามทางคุณหน่อยได้ไหมครับ?
หญิง --- ไปที่ไหนคะ?
ชาย --- ในหัวใจคุณครับ

2. ชาย --- คุณคงรู้สึกปวดเมื่อยขามากๆเลยนะ
หญิง --- ทำไมล่ะ?
ชาย --- ก็คุณเข้าไปวนเวียนอยู่ในหัวใจผมเกือบทั้งวันแล้วนะ

3. ชาย --- (จ้องมองลวดลายเสื้อของผู้หญิง)
หญิง --- มองอะไรน่ะ?
ชาย --- ดูว่าคุณทำมาจากสวรรค์รึเปล่าน่ะสิ

4. ผมวันนี้ดวงซวยเอามากๆ ถ้าได้เห็นรอยยิ้มของสาวสวยจะทำให้ผมรู้สึกดีขึ้น ยิ้มให้ผมดูหน่อยได้ไหม ครับ?

5. ผมคือนักวาดรูป งานของผมคือการเพ่งมองสาวสวย

6. ชาย --- คุณครับ ผมขอยืม 5 บาทหน่อยได้ไหมครับ?
หญิง --- จะเอาไปทำอะไรล่ะ??
ชาย --- ผมอยากจะโทรบอกแม่ผมว่าวันนี้ผมได้เห็นผู้หญิงที่สวยที่สุดในโล กน่ะครับ

7. ชาย --- วันนี้ฝนตกหนักจริงๆ
หญิง --- นั่นสิ
ชาย --- ก็เพราะว่าฟ้าเห็นคุณแล้วน้ำลายหกน่ะ

8. ชาย --- เชื่อผมนะ ผมจะทำให้คุณได้เป็นคนที่มีความสุขมากเป็นอันดับสองในโลกนี้นะ
หญิง --- ทำไมถึงไม่ใช่อันดับหนึ่งล่ะคะ?
ชาย --- ผมได้คุณมาเป็นแฟน... ผมก็คือคนที่มีความสุขมากที่สุดในโลกน่ะสิ

แบบในความเป็นจริง
คารมจีบสาว (ในความเป็นจริง)
================
1. ชาย --- ผมขอถามทางคุณหน่อยได้ไหมครับ?
หญิง --- จะบ้าเหรอ ฉันก็ไม่ใช่คนที่นี่สักหน่อย!!

2. ชาย --- คุณคงรู้สึกปวดเมื่อยขามากๆเลยนะ
หญิง --- แล้วมันหนักหัวนายหรือไง!!

3. ชาย --- (จ้องมองลวดลายเสื้อของผู้หญิง)
หญิง --- ดูอะไร!! ไม่เคยเห็นคนรึไง!!

4. ชาย --- ผมวันนี้ดวงซวยเอามากๆ ถ้าได้เห็นรอยยิ้มของสาวสวยจะทำให้ผมรู้สึกดีขึ้น ยิ้มให้ผมดูหน่อยได้ไหม ครับ?
หญิง --- เห็นหนุ่มรูปหล่อก็จะทำให้ฉันอารมณ์ดีขึ้น ไปให้ไกลๆหน่อยได้มั้ย ตาบ้า!!

5. ชาย --- ผมคือนักวาดรูป งานของผมคือการเพ่งมองสาวสวย
หญิง --- ฉันคือสัตวแพทย์ งานของฉันส่วนนึงก็คือจับหมาตัวผู้มาตอนทิ้งซะ!!

6. ชาย --- คุณครับ ผมขอยืม 5 บาทหน่อยได้ไหมครับ?
หญิง --- แล้วนายมีแบงค์ 500 ยืมให้ฉันใช้รึเปล่าล่ะ?

7. ชาย --- วันนี้ฝนตกหนักจริงๆ
หญิง --- นั่นสิ
ชาย --- ก็เพราะว่าฟ้าเห็นคุณแล้วน้ำลายหกน่ะ
หญิง --- ฉันนึกว่าฟ้าเห็นคุณแล้วอ้วกไม่หยุดซะอีก...

8. ชาย --- เชื่อผมนะ ผมจะทำให้คุณได้เป็นคนที่มีความสุขมากเป็นอันดับสองในโลกนี้นะ
หญิง --- เชื่อฉันสิ ฉันจะทำให้คุณเป็นผู้ที่โชคร้ายที่สุดในโลกนี้นะ
. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

tatee

DCondom.com - เว็บบทความเพศศึกษา
กลับไปด้านบน
 ตอบกระทู้ ตอบกระทู้

เปลี่ยนหมวด Forum Permissions View Drop Down

หน้านี้ใช้เวลาโหลดทั้งสิ้น 0.066 วินาที.
หน้าแรก | สนใจแลกลิงค์ | อัตราค่าโฆษณา | เก็บใน Bookmark | เกี่ยวกับเรา
Copyright ©2004-2014 Dcondom.com
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้
sponser by : www.realamulet.com | Thai Amulet |