Dcondom.com

เซ็กส์ปลอดภัย เหนือระดับ สำหรับคุณ

ดีคอนด้อม.คอม - เว็บบทความ+ความรู้ด้านเพศศึกษา เพื่อชีวิตรักที่เสียวสนุกแสนสุขสันต์
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้

สมัครสมาชิก ดีคอนด้อม.คอม ฟรี! คลิ๊กที่นี่

รุมกันเป็นหมู่

ตอบกระทู้ ตอบกระทู้
ผู้เขียน
dcondom View Drop Down
Administrator
Administrator
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 01 มกราคม 2006
ประเทศที่อยู่: Thailand
สถานะ: ออฟไลน์
คำตอบ: 75
เครื่องมือ เครื่องมือ   ตอบความเห็นนี้ dcondom ตอบความเห็นนี้   Direct Link To This Post หัวข้อ: รุมกันเป็นหมู่
    ตอบแล้ว: 09 กันยายน 2009 เวลา 23:09
แจงแฟนผมเป็นรุ่นน้องปีหนึ่งสวยน่ารักมาก ผมเคยแค่กอดจูบกะเธอและเคยถึงขั้นจะเอาใส่แต่พอดีมีคนมา เราทำที่หอครับตอนนั้นตอนเอาจ่อแล้วกดเธอบอกผมว่าแจงยังไม่เคยแ ละก็เจ็บด้วย(เอาเข้าได้แค่หัวนิดนึงไม่มิดเงี่ยง)พอดีมีเพื่อน มาเราเลยเลิกแค่นั้น แจงให้ผมสัญญาว่าจะไม่ทำแบบนั้นกะเธออีก พอดีอีกอาทิตย์นึงเป็นวันเกิดผม แจงก็ยอมไปเที่ยวกับผม ที่ผับแห่งหนึ่ง ตอนเข้าห้องน้ำ มีบ๋อยมาถามว่าสนใจยาเลิฟมั๊ย ผมนึกอยากลองกะแจงทันทีเลยครับ(คิดว่าเป็นแฟนกันคงไม่เป็นรัย)ผ มได้มาทั้งยาอีด้วย พอมาที่โต๊ะผมก็ชวนแจงดื่มนิดนึงเพื่อฉลองวันเกิดผม แจงก็ดื่มครับ พอเริ่มมึนๆ ก็มาสาวหน้าตาดีมาขอชนแก้วกับผม แล้วขอนั่งด้วยเธอมีเพื่อนชายมาด้วยสี่คน ผมกำลังมึนๆเลยไม่ว่าอะไรเราทั้งหมดเลยร่วมโต๊ะกัน สักพักใหญ่พวกนั้นก็ชวนผมกับแจงไปสนุกกันต่อด้วยความมึน ผมกับแจงก็ไปครับ แจงกอดเอวผมเดินมาที่รถของพวกนั้น ผมนั่งหลังให้แจงนั่งตักผู้ชายคนนึงขับอีกคนนั่งหน้าผู้หญิงคนน ั้นกับเพื่อนชายอีกสองคนก็นั่งเบียดๆกัน ผมก็เมาครับตอนนั้น รถมาจอดที่ม่านรูดแห่งหนึ่งเป็นห้องสูทรแบบมีสองห้องติดกันมีปร ะตูเปิดหากันได้ ผมกับแจงเข้าไปในห้องนึง ส่วนหญิงคนนั้นเข้าไปอีกห้องกับชายทั้งสี่คน ข้างในเปิดหนังเอ๊กส์กำลังมันส์ ผมกำลังเมาทั้งเหล้าทั้งยาเหมือนกับแจงแฟนผม เลยกอดจูบกันบนเตียง ยังไม่ทันทำรัยกันเพิ่งถอดกางเกงในแจงออก(เธอใส่กระโปรง) ประตูที่ติดกันในห้องก็เปิดเข้ามา ผู้หญิงสวยคนนั้นเข้ามาครับเราเลยผละจากกัน เธอบอกขออยู่กับแฟนผมแป๊ปนึงให้ผมไปคุยกะเพื่อนใหม่ที่เป็นชายแ ปลกหน้าทั้งสี่คนก่อนผมเลยมาดื่มต่อในอีกห้องกับพวกสี่คนนั่นคร ู่ต่อมาหญิงคนนั้นก็เข้ามาเธอบอกว่าแฟนพี่(คือผม)ขอนอนพักแป๊ปน ึง แต่พอเธอเข้ามาถึงก็คุกเข่าตรงหน้าผมบอกขอ อม หน่อยนะผมยังไม่ทันตั้งตัวเธอคนนั้นก็รูดซิบเอาของผมออกมาอมหน้ าตาเฉย พวกสี่คนนั่นดูตาไม่กระพริบด้วยความมึนผมเลยปล่อยเลยตามเลยพอ ค ผมแข็งเต็มที่เธอก็นั่งตักผม(เธอนุ่งกระโปรง)ของเธอฟิตดีพอสมคว รครับ ตอนนั้นผมไม่ได้สนใจคนในห้อง สนใจเรื่อง!อย่างเดียวในท่านั่งตักหันหน้าเข้าหากัน เธอเป็นคนลงมือขย่มอย่างเมามันส์ ไม่นานผมก็แตก พอเสร็จผมก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ เธอคนนั้นตามเข้ามาด้วยครับมาช่วยล้าง!แล้วก็ดูดต่อไปๆมาๆเราเล ยแก้ผ้า!กันอีกรอบทั้งท่าให้เธอเกาะขอบอ่างผมเข้าข้างหลังและทุ กท่าเท่าที่ทำกันได้ในห้องน้ำ หนสองนี่นานพอสมควรครับกว่าจะแตกอีกที พอออกจากห้องน้ำเธอก็ดึงผมไปกอดจูบบนเตียงเหมือนคู่รัก สักพักผมนึกถึงแจงที่นอนอยู่อีกห้องขึ้นมาได้ เลยลุกขึ้นเดินไปผลักประตูที่เปิดแง้มไว้ ภาพตรงหน้าบนเตียงผมถึงกับตะลึงตัวชาบอกไม่ถูกเลยครับเพราะ แจงแฟนผมอยู่ในสภาพเปลือยนอนหงายขาถ่างอ้ายกแบะเต็มที่โดยมีชาย แปลกหน้าคนนึงกำลังบดหนอกรกหมอยของมันแน่นสนิทกับเนินนูนของแจง แฟนผม แหงนหน้าสูดปาก เพื่อนมันอีกคนกำลังคร่อมเหนือใบหน้างามของเธอ เห็นปากแจงกำลังอม!มันดูดจนแก้มบุ๋ม ส่วนอีกสองคนก็นั่งคนละข้างเอามือคลีงนมเธอสลับกัน ผมยังเห็น!ของทั้งคู่ที่อ่อนตัวหน่อยนึงแต่ยังใหญ่ยาวมีคราบน้ำ ขาวๆเกาะทั้งลำอย่างชัดเจน แล้วผมก็เห็นให้คนที่บดหนอกอัดกับเนินเธอถอนตัวออกมาในสภาพ!เลอ ะไปด้วยน้ำขาวๆเหมือนใอ้สองคนที่กำลังคลึงนมเธออยู่ ที่!เธอก็มีน้ำขาวๆไหลออกมาด้วยครับ ถึงตอนนี้ใอ้คนที่กำลังให้เธอดูด!ก็ ขยับออกมา ใอ้คนที่พึ่งชักออกจากรู!เธอก็ ขึ้นไปป้อนยัดปากให้เธอดูดต่อเลยครับทั้งเลอะไปด้วยน้ำขาวๆใอ้ส องคนที่นั่งข้างๆเธอมันพูดขึ้นมาเป็นเสียงเดียวกันว่าเฮ้ยแซงคิ วนี่หว่า พวกผมสองคนยังไม่ได้ให้มันทำความสะอาดเลย พวกมันเลยขยับเอา!ให้เธอดูดเลีย เป็นอันว่าแจงต้องดูด!สามอันสลับกัน พอดีคนที่พึ่งเอา!ออกจากปากแจงเห็นผม มันเลยพูดกับผมว่า แฟนคุณเยี่ยมจริงๆ มันพูดพร้อมกับจับขาเธออ้าออกแล้วเอา!ยัดเข้าไปมิดสุดโคน อูยยย์ !โคตรดีเลยทั้งฟิตทั้งดูด ขนาดโดนครบสี่!ไปแล้วนะเนี่ย นี่รอบสองยังเยี่ยมแล้วมันก็ซอย!!โชว์ผมแบบจะๆ ผมก็พูดไม่ออกบอกไม่ถูกที่สำคัญพวกมันทั้งสี่คน !ใหญ่ยาวกว่าผมด้วยสิไม่รู้ว่าต่อไปแจงจะสน!ผมหรือเปล่า
DCondom.com - เว็บบทความเพศศึกษา
กลับไปด้านบน
palasontana View Drop Down
สมาชิกทั่วไป
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 29 สิงหาคม 2010
ประเทศที่อยู่: Thailand
คำตอบ: 12
เครื่องมือ เครื่องมือ   ตอบความเห็นนี้ palasontana ตอบความเห็นนี้   Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 19 พฤศจิกายน 2010 เวลา 20:30
อ่านแล้ว......อยากมาก อยากแตกจัง  ทำอย่างไรจะได้ทำจริงๆ
nuanna2 View Drop Down
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 29 สิงหาคม 2011
ประเทศที่อยู่: 123
คำตอบ: 248
เครื่องมือ เครื่องมือ   ตอบความเห็นนี้ nuanna2 ตอบความเห็นนี้   Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 05 มีนาคม 2012 เวลา 10:12
ขอบคุณคับ
verapong View Drop Down
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 29 ตุลาคม 2010
ประเทศที่อยู่: ไทย
คำตอบ: 253
เครื่องมือ เครื่องมือ   ตอบความเห็นนี้ verapong ตอบความเห็นนี้   Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 17 เมษายน 2012 เวลา 14:22

ผมเคยชวนเมียสวิงแต่เธอไม่เคยอมเลย จนวันหนึ่งผมติดด่อชายเดี่ยววางแผนไปกินข้าวกันเขามีเพื่อนมาด้วยสองคน ตอนกินข้าวเขาชวนเราไปต่อกันที่อื่น แล้วเขาก็พาเราไปกินเหล้าต่อที่ห้อง ขับรถไปที่แถวลาดพร้าวขึนไปชั้นสาม เป็นม่านรูด ทีแรกเมียผมกลัวๆ ผมก็บอกไม่เป็นไร พอนั่งคุยสักพักเฉลิมบอกให้ผมไปอาบน้ำ แค่อาบแป๊บเดียว ออกมาจากห้องผมตลึงเลย เมียผมเปลือยแล้ว มีชายสองคนกำลังดูดนมดูดหีเมียหน้าหงายเลย ผมงงมากได้แต่ตลึงมอง เมียตาเยิ้มเลย แล้วเฉลิมก็มาดึงมือเมียผมไปที่เตียง ชายสองคนรุมดูดหี ดูดนม เห็นเมียครางดิ้นเร่าๆเลย ส่วนเฉลิมก็สาวควยหกนิ้วจนแข็งแล้วเข้าไปจับเมียผมแหกขา ข้างหนึ่งพาดไหล่ เอาควยดำมะเมื่อมใส่เข้าไปในรูหีเมีย ผมได้แต่ยืนตัวแข็งมองเมียโดนควยคนอื่นเย็ดจะๆตาเลย ใจก็ยังงว่า ทำไมเมียผมถึงโดนแก้ผ้าเร็วขนาดนั้น ปล่อยให้ชายอื่นดูดนมดูดเลียหีง่ายๆ ทั้งที่ก่อนหน้านั้นเธอบอกไม่เคยคิดยอมให้ใครมาเย็ดหีเธอ ผมงงจริงๆ ว่าพวกเขาทำยังไงทำไมเมียแก้ผ้าเร็ว เพียงแต่ผมเข้าไปอาบน้ำเท่านุ้น ผมตัวแข็งยืนมองหีเมียโดนควยเฉลิมกระแทกหี  ส่วนคนที่ดูดหีเมียก็เข้าไปเอาควยใส่ปากเมีย ผมคิดว่าเมียคงจะเบือนหน้าหนีควย ที่ไหนได้ เมียผมอ้าปากสวยอมควยเขาอย่างไม่รังเกียจเลย ไอ้นั่นมันก็สาวควยใส่ปากเมียส่วนปากเมียผมก็ดูดควยจนแก้มบุ๊มไอ้นั่นร้องครางลั่นเลย แข่งกับเสียงของเฉลิมที่กระแทกหีเมียผมหนักและแรงถี่ ร้องครางลั่นเหมือนกัน เฉลิมผลักหัวคนที่ดูดนมเมียผมออกกอดเมียผมแน่นดูดนมเมียผมจนครางอู้อี้เพราะมีควยคาปากอยู่ จนเฉลิมแน่นิ่งผมเห็นน้ำควยน้ำหีทะลักออกมาจากหีเมียผม ควยคาอยู่เลอะเต็มที่นอนเลย แล้วเขาก็นอนแผ่เอามือมาจับเมียผม ครางโอ้ย ส่วนคนที่โดนผลักหัวออกได้ทีก็เอาผ้ามาเช็ดหีเมียผม ควยมันใหญ่กว่าเฉลิมอีก มันจับขาเมียถ่างออกหีแดงแจ๊เลยมันก้มลงดูดหีเมียผม จนเมียสตุ้งร้องโอ้วๆ ควยมันใส่เข้าไปในหีเมียค่อยๆกระแทกจนมิดด้าม แล้วสาวควยกระแทกหีจนเมียไหวไปทั้งตัว ปากเมียก็ดูดควยผู้ชายคนนั้นเขาชักเข้าชักออกปากก็ร้องคราง ชมว่าเมียพี่ดูดควยเก่งจัง โอ๊ยๆๆๆๆอูย เมียคงดูดน้ำควยเขาแล้วล่ะ ผมเห็นเมียผงกหน้ามาดูดควยปากจูเลย แบบดูดรีดน้ำควยเขาคนนั้นจนหมด ผมก็เข้าไปกอดเมียกระซิบข้างหูว่าเป็นไงบ้าง เธอหลับตาพริ้ม ทุบไหล่ผม แล้วบอกคำเดียวว่า บ้า แล้วเธอก็กอดผม ทั้งที่ควยอันเบ้อเริ่มกำลังกระแทกหีเมียผมอยู่จนผมรู้สึกความสั่นไปตามที่เขากระแทกควย มันเป็นความรู้สึกแปลกๆครับ ที่กอดเมียแล้วรู้สึกว่าเมียกำลังโดนเย็ดหี ผมก็เลยจูบปากเมียมันไม่มีน้ำควยหรอกแต่มีกลิ่นคาวๆเต็มปากเธอเลย แสดงว่าเมียผมดูดกลืนกินน้ำควยจนเกลี้ยง เสียงคนเย็ดหีเมียครางเบาๆแล้วคร่อมร่างผมกับเมียกระแทกหีถึ่ๆ ผมเลยแยกตัวออกมา เขาก็กอดเมียกระเด้าหีจนน้ำแตกใส่เข้าไปในรูหี ชมเมียผมว่า หี...เย็ดมันมากทั้งดูดทั้งฟิตคับควย โธ่ก็ควยผมแค่ห้านิ้ว ส่วนของเขากว่าเจ็ดนิ้วมั๊ง แล้วทั้งหมดก็นอนซบบนเตียง คืนนั้นผมก็หลับมั่งไม่หลับมั่ง จนถึงตอนเช้าพวกเขามาส่ง เมียผมนั่งรถมาไม่พูดอะไรเลย แต่พวกนั้นชมผมว่า ผมอิจฉาพี่จริงๆมีเมียสวยน่ารัก พอลงรถเข้าบ้าน ผมพาเธอเข้านอน ถามว่าดีไหม เธอส่ายหัวช้าๆ บอกว่าถึงยังไงก็นอนกับพี่มีความสุขมากกว่า แต่เมื่อคืนพวกนั้นเย็ด..ทั้งคืนเลยไม่ได้นอน ผมก็จูบปากเธอ ควยก็แข็งเลยเย็ดเธอ ตอนที่เย็ดกันเธอถามว่า ไม่รังเกียจ..ป...เหรอ ผมก็สั่นหัวบอกเห็นเมียโดนคนอื่นเย็ดแล้ว ยิ่งรักมากขื้นอีก ไม่รู้เป็นไง เธอบอกว่า บ้าแล้วหลับตาพริ้ม ให้ผมเย็ดจนเสร็จ แต่ไม่ได้ครางส่งเสียงเหมือนเมื่อคืนเลย  

ตอบกระทู้ ตอบกระทู้

เปลี่ยนหมวด Forum Permissions View Drop Down

หน้านี้ใช้เวลาโหลดทั้งสิ้น 0.137 วินาที.
หน้าแรก | สนใจแลกลิงค์ | อัตราค่าโฆษณา | เก็บใน Bookmark | เกี่ยวกับเรา
Copyright ©2004-2014 Dcondom.com
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้
sponser by : www.realamulet.com | Thai Amulet |